Xem nhóm này 

Diễn đàn (Tập hợp từ các nhóm)  »  Game  »  ::8X::VS::9X::

CHỦ ĐỀ MỚI CẬP NHẬT CỦA NHÓM Người gửi
CHỦ ĐỀ ĐƯỢC NHÓM THẢO LUẬN NHIỀU Người gửi
Nhóm ::8X::VS::9X:: » 9x hay 8x ?
09-01-2009, 02:27 am

Tò mò về thế hệ của mình.Bạn - những con người của thế hệ 9x ( tôi hay nói là 9x pro ) có thể vào google và gõ ra 2 chữ 9+xđợi 2svà bạn sẽ thấy những gì tôi đang thấy . đủ các tệ nạn xã hội được ghán ghép chữ 9x đằng trước , từ dantri, vnexpress, vietnamnet, đủ các thể loại blog cứ nói đến 1 tệ nạn nào đó của xã hội là lại "9x"...tôi còn nhớ có 1 đoạn phóng sự khá nổi tiếng cách đây một năm có nhan đề "9x vào nhà nghỉ" . Tôi chắc là tôi không nhầm khi mình là 1 trong những thế hệ đầu tiên của 9x , cách đây 1 năm tôi mới bước vào lớp 11. Các bạn nam nữ trong phóng sự đó được gán mác 9x. Có chắc là 9x ? Nên nhớ là chúng ta vẫn còn 1 thế hệ 8x đang ngồi trên ghế nhà trường phổ thông. Thế hệ 89 tuổi rắn.đọc vài bài báo về tệ nạn 9x ở những chỗ như bar hay vũ trường. Lại ngạc nhiên. 9x hay 8x ? Có ai báo cáo với mấy đồng chí trong đó là "bọn tôi sinh năm 90 này ,không phải 89 đâu" Ghen tỵThử thay số 8 bằng số 9 . 8x : 8x năng động, 8x và những doanh nhân trẻ thành đạt, 8x thế này, 8x thế kia. ngày xưa 8x thế này , ngày nay 9x lại thế kia. Toàn những sự so sánh khập khiễng.Tệ nạn thực sự 8x hay 9x nhiều hơn , dĩ nhiên là 8x. Thống kê chính thức thì số tuổi của gái mại dâm trên cả VN là tầm từ 22 đến 25 tuổi. Và tuổi đó là 8x hay 9x . Dĩ nhiên là 8x. !00% 8xBar hay vũ trường có 9x. ừ thì cũng có , nhưng 9x nhiều hơn hay 8x nhiều hơn. Dĩ nhiên là 8x. Néu nhiều 9x đến thế thì đó là côgn viên dành cho trẻ em chứ không phải bar hay vũ trường.9x có nhiều thứ. Và tôi đảm bảo là 9x năng động hơn 8x. 9x bây giờ không ngoan như 8x trước kia cũng là điều dễ hiểu, nó dễ hiểu như là tại sao 8x ngày xưa không ngoan bằng 7x và sao 7x ngày xưa lại không thể bằng 6x. Vân vân.... đặc biệt 9x sống trong những năm của công nghệ , của internet ,của sự hội nhập nên nảy sinh những vấn đề đó là điều tất yếu.Không có gì để đáng thắc mắc.Chắc sẽ không có nhà báo nào đọc nổi mấy dòng "tâm huyết" được viết bằng mận và ômai của tớ. Nhưng từ trong sâu thẳm cái dạ dày của tớ, tớ vẫn mong các bác nhà văn nhà báo đừng gán cái chữ 9x vào những tật xấu. Hãy nói "giới trẻ hiện nay" 9x giỏi không ? giỏi chứ sao không ai nói 9x không giỏi ai nói 9x giỏi 9x có người giỏi có người không giỏi. Nhưng không phải ai cũng không giỏi, đừng để nhắc đến 9x là người ta lại nghĩ "lại sắp có tệ nạn gì rồi"~.~

04-01-2013, 10:16 am #116

Cập nhật danh sách game:

Đam mê trinh phục các đường đua không bao giờ kết thúc

Điều gì sẽ xảy ra nếu bạn lấy đi đua thông thường, mạch đùi, lòng từ bi cho các trình điều khiển đồng nghiệp và sự cần thiết để hoàn thành đầu tiên? Bạn sẽ có Arena Crash – một cuộc chiến tranh chiếc xe thật, tàn nhẫn và vô tận. Đấu sĩ hiện đại đang bị ám ảnh với một niềm đam mê – sự hủy diệt, họ không biết về vượt qua, nhưng chúng luôn luôn sẵn sàng cho đầm xe!

Crash Arena – bạn có muốn trải nghiệm các giác sởn gai ốc khi ngồi sau vô lăng của chiếc xe mạnh nhất. Bạn có thể tạo chiếc xe mà bạn thích trong Career Mode và lái nó tham gia các đường đua với các khúc ngoặt liên tục. Hãy chơi thông qua Bluetooth để có thể chơi với nhiều người hơn. Bảng điểm liên kết toàn cầu sẽ so sánh điểm của bạn với những tay đua cừ khôi khác trên khắp hành tinh.

Crash Arena

Crash-Arena

Hãy tải game về máy, bạn sẽ thích thú với những pha gay cấn, nguy hiểm đến thót tim cho mà xem.

Link download: Crash Arena

Nhanh tay tải ngay phiên bản BlackShark 3D

Shark đen trở lại – lần này trong tất cả các vinh quang ba chiều. Các mối đe dọa mới đe dọa hòa bình thế giới – các tổ chức khủng bố có thống nhất, hình thành FT (kẻ khủng bố Furious) liên minh. Một lần nữa bạn sẽ phải sử dụng van tiết lưu của máy bay trực thăng trung thành của KA-50 «Black Shark» và cuộc đấu tranh cho đơn đặt hàng tiếp theo.
Khủng bố, dịch bệnh của thế kỷ XXI, tăng cường vị trí của mình. Không còn hy vọng để đạt được mục tiêu của mình một cách riêng biệt, các tổ chức khủng bố tạo ra FT liên minh và thực hiện các hoạt động kết hợp khác nhau, trong khi nghiên cứu các máy khủng khiếp mới và vũ khí hủy diệt hàng loạt. Mặc dù, các lực lượng trật tự không đứng yên trong nghiên cứu của họ – bây giờ có một máy bay trực thăng rất nhiều thay đổi KA-50 dưới sự kiểm soát của bạn chống lại các mối đe dọa. Có cả một kho vũ khí tên lửa chết người, bom và những cách khác để tiêu diệt các kẻ thù ở dịch vụ của bạn.

BlackShark

BlackShark 3D

Link download: BlackShark 3D

Đóng vai hoàng tử Ba Tư huyền thoại trong Prince of Persia

Chi tiết hấp dẫn số một trong phiên bản này của dòng game Prince of Persia là những pha leo trèo đu bám của hoàng tử. Bên cạnh những pha chạy tường, đu cột, thoát bẫy truyền thống, The Forgotten Sands mang tới một món đặc sản là hiệu ứng làm đóng băng nước – một trong bốn phép thuật dựa trên các yếu tố tự nhiên của hoàng tử.

Chi tiết này được nhà sản xuất áp dụng trong những pha leo trèo cho đến những tình huống giải đố của game. Đối với những pha “bích hổ du tường”, người chơi phải khéo léo căn thời gian để làm đóng băng và giải phóng dòng nước mới có thể leo tới những vị trí yêu cầu. Không chỉ vậy, nhiều hệ thống vòi phun nước trong game còn có cơ chế tắt bật luân phiên.

PrinceOfPersia

Thế nên, bạn cũng cần kiểm soát thật kĩ những bước đi tiếp theo của mình nếu không muốn bỏ mạng vì một cú rơi từ trên cao. Đỉnh cao của chi tiết này là ở những màn leo trèo cuối cùng trong game. Khi đó, số lượng các nguồn nước được bố trí đan xen rất phức tạp. Hầu hết các game thủ đều phải chơi đi chơi lại rất nhiều ở những cảnh này. Không chỉ dừng lại ở đó, khi chu du đến thành phố dưới lòng đất của các Djinn, game còn đánh đố người chơi bằng những màn leo trèo đòi hỏi người chơi phải kết hợp nhiều loại phép thuật nước, gió, đất và khả năng nắm bắt thời điểm chính xác để vượt qua những chiếc bẫy hiểm hóc trong game.

Prince Of Persia

Link download: PrinceOfPersia

Truy cập: gameduaxe

03-01-2013, 09:44 am #115

Game bây giờ thì rất nhiều, và phần lớn các game đã được Việt hóa nên rất dễ chơi, giao diện thân thiện.

Hiện mình có 1 list các game cực hot nhé, các game phần lớn dùng cho các dòng điện thoại Samsung, Nokia, LG... Bạn nào quan tâm thì tải game về và chơi ngay nhé! Mình sẽ cập nhật danh sách hàng ngày, đảm bảo luôn có các trò cho các bạn.

Game Myths: Wu Ling San Beads

Mô tả:

Một gia tinh trẻ đã bị rơi xuống có một số phận là  để cứu thế giới. Cài đặt thông thường cho nhân vật nữ chính cuộc phiêu lưu tuyệt vời. Puteshevstvovat chúng tôi không một mình Bởi vì chúng ta có một con vật cưng Và đừng quên để nuôi sống anh ta Thay vào đó, ông đã tức giận bạn và cắn. Để đánh bại kẻ thù của bạn bằng cách sử dụng một kho vũ khí của ma thuật lùn Đó là tuân theo bơm Và tất nhiên cung mạnh mẽ của ông.

Myths Wu Ling San Beads

Trong Myths: Wu Ling San Beads bạn hóa thân vào một gia tinh trẻ bị rơi xuống từ trên trời để cứu thế giới. Đi theo chú là một con vật cưng, luôn luôn bên cạnh.

Myths Wu Ling San Beads1

Chú rất yêu quý nó nhưng thay vào đó thì nó đã quay trở lại phản bội bạn.

Myths Wu Ling San Beads3

Để đánh bại kẻ thù, bạn phải sử dụng một kho vũ khí của ma thuật lùn và chiến đấu đến cùng nhé!

Myths Wu Ling San Beads2

Link tải: Myths Wu Ling San Beads

Game đua xe Zero Road Race

Mô tả:

Zero Road Race là loại game đua xe cảm giác mạnh. Với tốc độ kinh khủng, và đối đầu với tất cả những vật cản trên đường.

Zero Road Race

Sau mỗi cuộc đua chỉ còn một xe là sống sót.

Zero Road Race2

Nhảy qua các lỗ và đẩy nhanh tiến độ để lại đối thủ của bạn phía sau!

Zero Road Race3

Bạn hãy thử tài cầm lái của mình với game Zero Road Race này nhé

Link tải: Zero Road Race

Game High School Love Cheerleader

Mô tả:

High School  Love Cheerleader là trò chơi có cô gái đẹp để bạn lựa chọn, có có bốn cô gái trên các trò chơi đầu tiên, Chọn một và tiếp tục trò chơi, Warth thanh, và bấm các phím mũi tên bên phải, Sau đó, các cô gái nhảy cùng với captian đội.phải nhanh chóng sử dụng phím và kỹ năng trên thanh them.The đèn flash của trò chơi Trường Cheerleader cao sẽ xuất hiện nhiều hơn và nhiều hơn và nhanh chóng và nhanh chóng, có một thời gian tốt đẹp cho điệu nhảy này.

High School Love Cheerleader

Link tải game: High School Love Cheerleader

Đánh ma với game Ghost Hegemony: Yan Huang 

Mô tả:

Những con ma đáng ghét luôn xung quanh chúng ta, gây cho ta bao nhiêu sự sợ hãi. Làm sao chúng ta có thể đánh thắng những con ma đó?

Ghost Hegemony Yan Huang Extreme2

Bạn hãy vào vai nhân vật trong game và dùng trí thông minh của mình để đánh thằng những con ma đó nhé

Ghost Hegemony Yan Huang Extreme

Link tải:Ghost Hegemony Yan Huang Extreme

10-09-2012, 02:03 pm #114
Siêu bài iWin+ 2012 - Mới nóng hổi

iWin 2.5.0  game đánh bài hay nhất Việt Nam
Game bài: Phỏm, Tiến lên , Bài Cào, Xì Dách
Game mini: Cờ Tướng, Cờ Vua, Carô, Xếp Gạch...
Đánh giá: game chơi khá nuột, đồ họa đẹp, hệ thống vật phật phong phú, có avatar, top đại gia, kết bạn...

Chiến Thần - Game Cày Level Hàng Khủng

Chiến Thần - Game Cày Level Hàng Khủng

Game Online · Lượt xem: 125916 
Game hạng nặng, đồ họa khủng. Đánh quái, làm nhiêm vụ, cày level (Hỗ trợ Java/Android)
Socbay iMedia - Giải trí đỉnh cao

Socbay iMedia - Giải trí đỉnh cao

Game Online · Lượt xem: 66597 
Phần mềm tiện ích cho di động: nghe nhạc, xem video, xem ảnh, xổ số, bóng đá
Thượng Cổ Kỳ Duyên - Đỉnh cao game Tiên Hiệp

Thượng Cổ Kỳ Duyên - Đỉnh cao game Tiên Hiệp

Game Offline · Lượt xem: 66026 
Hóa thân vào nhân vật Lục Vũ, tham gia cuộc phiêu lưu đi tìm 7 Linh Quỷ của Tiên Giới bị đánh cắp để hồi sinh sự sống cho người phụ nữ anh yêu thương
26-05-2012, 06:51 pm #113

http://game.mebds.com   ,  game hay lắm các bạn ui !!!!

22-05-2012, 03:20 pm #112

Co mot cau be di choi  mot minh tren canh dong hoa. Bong nhien Be nghe nhu co tieng nguoi  quanh quan dau do noi dong noi. Nhin len troi Be thay nhung dam May dang luot nhe.Nhin ve phia xa xa dong lua luon song xanh xanh. Nhin ve phia day nui mo xa chi thay nhung canh chim dang chap chon duoi anh may ngan. Bong nhien bau troi toi sam lai, anh nang chi loe loe phia xa ngan, Mot tieng Noi am ,vang vong tu mot cai Chuom giua dong lam be ngo ngac.Nay Chu nho sao chu mot minh di giua canh dong Menh mong :Cha ,me, anh ,chi  ban be chu dau? Chop chop con mat con tho ngay chu noi: Chau thich canh dong dang mua con gai, chau thich bau troi, ngon nui in giua nen troi ,chau thich nhung dam may bay nhe nhe, chau thich nhung dan Chim xoai canh thanh binh, chau thich hit tho khong khi cua ruong dong...Nay thoi Be thich in it thoi. Tat ca noi nay sap bien mat. Sao lai co the bien mat.? Nguoi ta phai thay doi de cuoc song them sinh dong , phong phu, cho cac chau lon len mo rong tam mat chau a.Mai day noi nay se la nha may ,cong truong, pho phuong nhon nhip,chau khong phai mot minh ma hit tho ,nhin ngam non song nua dau. Oi the thi con dau con chuon chuon Ot ,con dau cai Co cai Vac,.con dau canh dong bat ngat ma Co giao cho chung chau ta canh ,lam tho ,mo mong tha dieu. Cai do cu roi chau a. Oi ong la ai ma nhu than nhu Ton hanh gia bien hoa vay.Nhanh qua Ong a,.Chau van con dang hit tho hoi mat cua Dong lua Que chau ong a.Ong hay tu tu ong nhe...

22-05-2012, 11:43 am #111

Kiếm tiền cùng satavina chỉ cần 15p/ngày

Đăng ký kiếm tiền cùng Satavina tại đây:

Đây là câu hỏi mọi người thường hay hỏi đây :

1.Kiếm tiền trên mạng như thế nào ?

Có rất nhiều cách kiếm tiền trên mạng.Kiếm tiền trên mạng là vận dụng tất cả các khả năng của bạn để làm việc trên mạng tạo ra lợi nhuận.Kiếm tiền trên mạng là hoàn toàn có thật.không khó nhưng nó đòi hỏi sự kiên trì rất cao và cần phải làm việc theo nhóm người thì mới có cơ hội kiếm được nhiều tiền.Ở Việt Nam có thể kiếm tiền trên mạng bằng việc :đọc quảng cáo , viết bài quảng cáo , xem vi deo quảng cáo hoặc là làm theo bài viết hướng dẫn của người khác......
vậy satavina kiếm tiền như thế nào :đây là trang web kiếm tiền bằng cách xem video quảng cáo , đọc tin quảng cáo và viết bài .

2.Kiếm tiền từ satavina có thật hay không ?

Bạn sẽ tự hỏi xem quảng cáo tại sao satavina lại trả tiền cho bạn phải không ?Tôi chắc chắn là bạn sẽ rất hoài nghi thậm chí không tin và bạn bắt đầu vào google.com để tìm kiếm thông tin về satavina.com có lừa đảo hay không ?Mình có thể trả lời bạn rằng chắc chắn bạn sẽ tìm được 2 nguồn thông tin :một số người bảo là có thật , một số người bảo là lừa đảo điều này có gì lạ đâu vì trong cuộc sống ,đặc biệt trên mạng lừa đảo , nói dối , tự do ngôn luận nên thật giả lẫn lộn khó mà phân biệt ai đúng ai sai ?
BẠN HÃY KIÊN NHẪN NGHE MÌNH GIẢI THÍCH!SAU ĐÓ TIN KHÔNG KHÔNG LÀ DO BẠN QUYẾT ĐỊNH!

Thứ nhất:Bạn có biết giá quảng cáo mà các doanh nghiệp phải trả cho quảng cáo trên tivi không ? Bạn hãy xem hình dưới đây nha:

Bạn thấy thế nào về bảng giá trên ? Chỉ có 30-40s mà phải trả khoảng 50 triệu đồng cho 1 lần phát sóng,thời gian ngắn như thế liệu doanh nghiệp có giới thiệu hết được các tính năng và công dụng ....của sản phẩm của mình không , hơn nữa người xem muốn biết thông tin về sản phẩm của mình luôn trong trạng thái bị động là phải chờ xem quảng cáo trên tivi , hôm nay tivi quảng cáo gì nào ai mà biết trước?. Hiện nay do công nghệ thông tin phát triển , internet đã phổ cập rất rộng lớn - cộng với phương thức mua bán thanh toán trực tuyến bằng các loại thẻ ngân hàng nên việc quảng cáo trên web đã trở thành hình thức quảng cáo phổ biến rộng rãi và được các doanh nghiệp ưa thích vì 2 lí do chính sau:

+Giá thành quảng cáo trên web rẻ hơn rất nhiều so với trên tivi (tivi tính theo giây còn web tính theo tháng , theo năm )vậy cái nào lợi hơn nào ......

+ Việc quảng cáo trên web có ưu điểm lớn nữa là khách hàng có thể xem bất cứ lúc nào về sản phẩm mình muốn mua một cách chi tiết - công dụng - giá cả - điểm bán hàng ...và có thể mua trực tuyến các sản phẩm của doanh nghiệp ...Họ có thể giới thiệu cho nhau về địa chỉ trang web mà có sản phẩm bạn bè của hộ đang cần tham khảo .....

Vậy Satavina lấy tiền ở đâu để chi trả cho bạn? Đơn giản quá vì Satavina là nhà quảng cáo. Các doanh nghiệp, tổ chức, công ty...thuê Satavina làm quảng cáo. Thay vì quảng cáo trên các phương tiện thông tin đại chúng thì Satavina chia sẻ việc xem đó đến từng thành viên và chia lợi nhuận cho họ. Như vậy là bạn xem quảng cáo và Satavina trả tiền cho bạn. Vậy nếu bạn giới thiệu bạn của bạn xem quảng cáo thì tất nhiên Satavina sẽ trả tiền cho cả hai bạn. Vậy nếu giới thiệu càng nhiều thì có nghĩa là bạn và bạn của bạn và bạn của bạn của bạn... kiếm càng nhiều. Đó là cơ chế kiếm tiền và trả tiền của Satavina theo tôi được biết. Vì tôi cũng đã từng biết đến mô hình này ở nhiều nước trên thế giới. Chỉ có điều là nó mới lạ ở Việt Nam nên có thể mọi người còn hoài nghi. Vậy sao bạn không thử? Bạn không phải trả một khoản chi phí nào cả.

Thứ hai:Satavina có trụ sở đàng hoàng, có đăng ký kinh doanh, có mã số thuế...nói chung là có tư cách pháp nhân đàng hoàng vậy nên không thể lừa đảo được vì còn có pháp luật.

3 Kiếm tiền trên mạng cùng satavina.com như thế nào ?

Thứ nhất :Kiếm tiền trên mạng là hoàn toàn có thật không khó nhưng nó đòi hỏi sự kiên trì rất cao
và cần phải làm việc theo nhóm người thì mới có cơ hội kiếm được nhiều tiền.Khi tham gia làm thành viên của satavina bạn kiếm được tiền bằng cách mỗi ngày (ngày nào cũng tham gia ) bạn hãy dành ra khoảng 5 phút để :đọc quảng cáo(khoảng 15 cái / mỗi cái mất 10s), viết bài quảng cáo.
Vậy satavina kiếm tiền bằng cách đọc tin quảng cáo và viết bài .

Thứ 2:Tại sao kiếm tiền cùng satavina lại phải tham gia hội nhóm ?

Satavina trả tiền cho bạn khi bạn xem quảng cáo của các doanh nghiệp thuê satavina quảng cáo .Một ngày bạn chỉ mất khoảng 5 phút để đọc quảng cáo và viết bài .

<a>Đọc quảng cáo :
sau khi bạn đăng kí thành viên thành công , bạn đăng nhập vào satavina.com bằng tài khoản và mật khẩu do bạn tạo rồi vào mục
"Quảng cáo thân thiện"-> "Đọc quảng cáo"

tại mục này có khoảng 10-15 quảng cáo cho bạn đọc , mỗi quảng cáo bạn xem mất khoảng 10s bạn sẽ được khoảng 10-20 điểm / 1 quảng cáo tùy theo từng công ty mà bạn xem quảng cáo .Nếu bạn xem hết quảng cáo bạn mất khoảng 2 phút và kiếm được khoảng 100-200 điểm / 1 ngày (chú ý 1 ngày chỉ được đọc quảng cáo 1 lần thôi nha)

<b>Viết bài :
Một ngày bạn có thể viết nhiều bài nhưng chỉ có bài nào được ban quản trị duyệt có chất lượng thì mới được đăng và 1 ngày bạn chỉ được đăng tối đa 1 bài , mỗi bài nếu được đăng thì bạn được khoảng 1000 điểm .Cái này khó nuốt lắm đó nha ... ai văn hay chữ tốt thì làm nha ....

<c>Làm khảo sát :
Cái này thỉnh thoảng mới có thôi và điểm kiếm được cũng không nhiều lắm

Tóm lại việc kiếm điểm mà mình ngày nào cũng làm đó là xem quảng cáo với số điểm bạn kiếm được từ 100-200 điểm / 1 ngày quy thành tiền bạn được 10-20 VNĐ một số tiền quá ít phải không ?Đúng vậy chính điều này mà muốn kiếm được nhiều tiền bạn và tôi phải tham gia kiếm tiền theo nhóm thì mới có cơ hội kiếm được nhiều tiền bạn hãy ghe tôi trình bày nha.

Satavina không phải là kênh bán hàng đa cấp như nhiều bạn nói (một số bạn nói đến đa cấp là cho rằng lừa đảo ).Xin lỗi bạn satavina không phải là kênh bán hàng mà là kênh quảng cáo đa cấp bạn không phải mua bất cứ 1 cái gì hết và cũng được hưởng hoa hồng từ các thành viên của mình chi tiết các bạn xem hình dưới đây :

Nếu bạn có nhiều thành viên thì mỗi một ngày bạn kiếm được khoảng 100 điểm /1 thành viên do bạn quản lý từ cấp 1-cấp 5 .Vậy sau đây chúng ta hãy làm 1 phép tính nha !

Giả sử cấp 1 của bạn có 10 người , mỗi người cấp 1 của bạn lại có 10 người , cứ tương tự như vậy cấp 2 của bạn có 100 người , cấp 3 có 1000 người , cấp 4 có 10.000 người , cấp 5 có 100.0000 người ta có bảng sau:

Mỗi thành viên của bạn 1 ngày dành 5 phút xem hết tất cả quảng cáo bạn được hưởng số điểm từ thành viên khoảng 100 điểm /1 người/1 ngày

Sơ đồ cấp thành viên

Số bạn được hưởng từ 1 thành viên của bạn/1 ngày

Cấp 1 (cấp 1 =10 người)

100 x10 =1000 điểm , quy thành tiền =1000/10 = 100 VNĐ

Cấp 2 ( cấp 2 =100 người)

100 x100 =10.000 điểm , quy thành tiền =10000/10 = 1000 VNĐ

Cấp 3 (cấp 3 =1000 người)

100 x1000 =100.000 điểm , quy thành tiền =100.000/10 = 10.000 VNĐ

Cấp 4 ( cấp 4 =10.000 người)

100 x10.000 =1.000.000 điểm , quy thành tiền =1.000.000/10 = 100.000 VNĐ(cấp này nếu có gắng có thể đạt được cần 10.000 người đó)

Cấp 5 (cấp 1 =100.000 người)

100 x100.000 =10.000.000 điểm , quy thành tiền =10.000.000/10 = 1.000.000 VNĐ (cấp này không dễ ăn đâu nha cần 100.000 người đó)

Tóm lại từ bảng số liệu trên cho thấy tôi và bạn cần phải lỗ lực rất nhiều thì mới có hiệu quả , số tiền kiếm được mới đủ tiêu dùng, và đây là bảng kiếm điểm của một thành viên ưu tú từ kênh đa cấp :

Thứ 3:.Vậy tôi phải làm gì để có nhiều thành viên do mình quản lí ?

Để đăng kí thành viên các bạn click vào đường link này

Sau khi đăng kí thành viên xong bạn đăng nhập vào satavina.com bằng tài khoản của bạn rồi vào mục
:Tài khoản của bạn ->Mời bạn bè tham gia ->copy đường link mời bạn bè tham gia rồi gửi đường link đó vào mục :GỬI LINK ĐĂNG KÍ THÀNH VIÊN CỦA MÌNH Ở ĐẦU TRANG MÌNH SẼ ADD LINK ĐĂNG KÍ CHO BẠN!

Bạn có thể rủ bạn bè của bạn tham gia thành viên của bạn hoặc bạn hãy tham gia nhóm của mình cần cung cấp cho mình đường link mời bạn bè tham gia của bạn để mình sẽ giới thiệu đường link của bạn trên web này ở mục :Đăng kí thành viên này khi đó bạn và tôi sẽ mời được nhiều người tham gia nhóm của mình!

Các bạn cần chú ý khi đăng kí thành viên tất cả các thông tin tài khoản của bạn phải chính xác như :Địa chỉ hòm thư ,họ và tên phải chính xác và bằng tiếng việt có dấu , địa chỉ , số chứng minh thư , số điện thoại để liên lạc ..., nói chung tất cả đều phải chính xác nếu không khi làm thẻ thành viên để thanh toán tiền mà thông tin không chính xác bạn sẽ không thể thanh toán và sẽ bị hủy tài khoản.
Hãy cùng tham gia cùng nhau xây dựng 1 mạng lưới vững chắc nào các bạn.

var geo_Partner = '4f494ee7-c690-4151-9940-0da82c0d7095'; var geo_isCG = true;
14-05-2012, 09:35 am #110

Bán gấp gấp 9 số đẹp

01.667.667.292

01687.68.77.55

016.99.33.88.55

016.99.66.00.88

016.77.22.99.88

016.77.33.99.88

01685.80.81.82

01664.33.36.39

666k/ sim

01.252.884.999=550k

Chi tiết call 0984.99.1080 - 094.88.11113 :) 

13-05-2012, 06:02 pm #109

Bác Ba Phi ra mắt trang chủ tiếng Việt

Sau bốn ngày ra mắt teaser (ngày 08/05), thì cũng đúng 10h sáng ngày hôm nay 12/05, trang chủ Bác Ba Phi được mở tại địa chỉ [url]http://bacbaphi.vn/[/url], khẳng định sự chính thức ra mắt của sản phẩm này.

[CENTER][IMG]http://genk2.vcmedia.vn/DlBlzccccccccccccE5CT3hqq3xN9o/Image/2012/05/1_5ddfa.jpg[/IMG][/CENTER]

Lấy màu xanh làm chủ đạo, từ teaser đến trang chủ, Bác Ba Phi bước đầu đã thu hút và tạo được ấn tượng về sự đồng bộ hình ảnh, đưa đến cộng đồng những thành phẩm chỉnh chu nhất. Đồng thời, thời điểm ra mắt Bác Ba Phi v0.3A cũng đã được NPH ấn định. Tuy nhiên cụ thể là khi nào thì vẫn chưa được tiết lộ.

[CENTER][IMG]http://genk2.vcmedia.vn/DlBlzccccccccccccE5CT3hqq3xN9o/Image/2012/05/3_29643.jpg[/IMG][/CENTER]

Theo SunSoft, Bác Ba Phi được phát triển tựa trên Plants vs Zombies - một sản phẩm game nổi tiếng và được đông đảo cộng đồng thế giới đón nhận và yêu thích. Với hình tượng Bác Ba Phi, cây sen và cuộc chiến với người rơm, dự án Bác Ba Phi – “Plants vs Zombies”, SunSoft hy vọng đây sẽ là một sản phẩm mà ở đó các game thủ Việt sẽ cảm nhận sự quen thuộc và gần gũi.

Nguồn : Genk

Trang chủ : [URL="http://bacbaphi.vn"]bacbaphi.vn[/URL]

10-05-2012, 09:55 am #108

Sáng nay 8/5, Sunsoft đã cho ra mắt trang teaser đầu tiên của trò chơi mang phong cách Plants vs Zombies tại đây.

Teaser trò chơi đưa game thủ vào một câu chuyện thú vị.
Teaser trò chơi đưa game thủ vào một câu chuyện thú vị.

Từng hé lộ thông tin đầu tiên cách đây gần một năm, game thuần Việt của Sunsoft gần như mất hút sau đó khiến cộng đồng tỏ ra hoài nghi vì sự tồn tại thực sự của nó. Sự tái xuất đầy bất ngờ này của trò chơi khiến không ít game thủ tỏ ra ngỡ ngàng, đồng thời bày tỏ sự kỳ vọng vào một sản phẩm game thuần Việt chất lượng.

Qua tìm hiểu của Game Thủ.netBác Ba Phi do Sunsoft tự sản xuất hoàn toàn từ khâu ý tưởng, nội dung, thiết kế... trong vòng hơn một năm. Cốt truyện trò chơi xoay quanh nhân vật chính là Bác Ba Phi.

Một đêm, ông bắt gặp một ông lão đến từ thành phố mặt trời trong giấc mơ. Ông lão sau đó đã kể cho Bác Ba Phi tình hình căng thẳng đang diễn ra ở thành phố mặt trời và nhờ Bác Ba Phi giúp đỡ. Để hỗ trợ Bác Ba Phi đến được thành phố, ông lão đã đưa cho bác một hạt đậu.

Nhân vật chính sẽ có sứ mệnh bảo vệ thành phố mặt trời.
Nhân vật chính sẽ có sứ mệnh bảo vệ thành phố mặt trời.

Hiện, thể loại cũng như lối chơi của game Bác Ba Phi chưa được tiết lộ, song nhiều khả năng, gameplay trò chơi sẽ được xây dựng dựa theo Plants vs Zombies- trò chơi thủ thành nổi tiếng trên PC và di động từ hãng Popcap.

Lối chơi của game nhiều khả năng sẽ được xây dựng dựa theo Plants vs Zombies.
Lối chơi của game nhiều khả năng sẽ được xây dựng dựa theoPlants vs Zombies.

Dự kiến, trò chơi sẽ ra mắt game thủ Việt ngay trong tháng 5.

Nguồn: http://gamethu.vnexpress.net/gt/sap-choi/2012/05/25620-game-thuan-viet-bac-ba-phi-se-phat-hanh-trong-thang-5/

03-02-2012, 10:20 am #107

Tổng số 116 trả lời / 12 trang. 1 2 3 4 5 6  ... ...  » 
Trả lời
Bạn không thể trả lời chủ đề này!